การแข่งขันกีฬาภายใน “เพชรพิทยาคมเกมส์” ประจำปีการศึกษา 2566
- 25 ม.ค. 2567 เวลา 11:52 น.
- 8,024
- Tweet
![การแข่งขันกีฬาภายใน “เพชรพิทยาคมเกมส์” ประจำปีการศึกษา 2566](https://www.pks.ac.th/datas/document/picture-9-2616.jpg)
การแข่งขันกีฬาภายใน “เพชรพิทยาคมเกมส์” ประจำปีการศึกษา 2566
โรงเรียนเพชรพิทยาคมดำเนินการจัดการแข่งขันกีฬาภายใน เพชรพิทยาคมเกมส์ ประจำปีการศึกษา 2566โดยมี นายวิทยา เกษาอาจ รองผู้อำนวยการ สพม.เพชรบูรณ์ เป็นประธานในพิธีเปิด นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม กล่าวรายงานฯ พร้อมด้วยผู้อำนวยการโรงเรียนในสังกัด สพม.เพชรบูรณ์ คณะครูและนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 25-26 มกราคม 2567 ณ สนามโรงเรียนเพชรพิทยาคม อำเภอเมืองเพชรบูรณ์ จังหวัดเพชรบูรณ์
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1706590658.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1706590668.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1706590678.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1706590686.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1706590693.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1706590702.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1706590710.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1706590717.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1706590725.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1706590732.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1706590739.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1706590746.jpg)