ต้อนรับคณะศึกษาดูงานสมาคมผู้ปกครองนักเรียนและครูโรงเรียนท่าบ่อ จังหวัดหนองคาย
- 20 ม.ค. 2567 เวลา 22:31 น.
- 8,032
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานสมาคมผู้ปกครองนักเรียนและครูโรงเรียนท่าบ่อ จังหวัดหนองคาย](https://www.pks.ac.th/datas/document/picture-9-2609.jpg)
ต้อนรับคณะศึกษาดูงานสมาคมผู้ปกครองนักเรียนและครูโรงเรียนท่าบ่อ จังหวัดหนองคาย
โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดยนางสาวบุหรัน ขวัญพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะครูร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารจัดการสมาคมผู้ปกครองนักเรียนและครูกับคณะศึกษาดูงานสมาคมผู้ปกครองนักเรียนและครูโรงเรียนท่าบ่อ จังหวัดหนองคาย
นำโดย นางสุวัน แก้วดวงดี นายกสมาคมผู้ปกครองนักเรียนและครูโรงเรียนท่าบ่อ จังหวัดหนองคาย นายวีรยุทธ ชานัย ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าบ่อพร้อมด้วยคณะครูเข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 19 มกราคม 2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานอำนวยการ โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705764881.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705764889.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705764904.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705764912.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705764922.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705764931.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705764939.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705764947.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705764957.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1705764968.jpg)
ชมภาพทั้งหมด : คลิกที่นี่