![ร่วมพิธีทางศาสนามหามงคลถวายพระราชกุศลเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว](https://www.pks.ac.th/datas/document/picture-9-2782.jpg)
ร่วมพิธีทางศาสนามหามงคลถวายพระราชกุศลเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
25 ก.ค. 2567 เวลา 19:32 น. 0 212
ร่วมพิธีทางศาสนามหามงคลถวายพระราชกุศลเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดย นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ คณะครูและนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 และ 3 เข้าร่วมพิธีทางศาสนามหามงคล ถวายพระราชกุ